കോഴികളുമായി പ്രകൃതി വിരുദ്ധ ലൈംഗികബന്ധത്തിൽ ഏർപ്പെട്ട യുവാവിന് തടവ് ശിക്ഷ

0

കോഴികളുമായി പ്രകൃതി വിരുദ്ധ ലൈംഗികബന്ധത്തില്‍ ഏര്‍പ്പെട്ട യുവാവിന് തടവുശിക്ഷ. യു കെക്കാരനായ യുവാവിനാണ് കോടതി ശിക്ഷ വിധിച്ചത്. ഭര്‍ത്താവ് കോഴികളുമായി ലൈംഗികബന്ധത്തില്‍ ഏര്‍പെട്ട വീഡിയോ ഭാര്യ ചിത്രീകരിച്ചിരുന്നു .ഇതാണ് കോടതിയില്‍ തെളിവായത്.കഴിഞ്ഞ തിങ്കളാഴ്ച യു.കെയിലെ യോര്‍ക് ഷൈറില്‍ ആയിരുന്നു സംഭവം. റെഹാന്‍ ബെയ്ഗ് എന്ന യുവാവിനാണ് കോടതി ശിക്ഷ വിധിച്ചത്. അസ്വസ്ഥതപ്പെടുത്തുന്ന പ്രവൃത്തികള്‍ നടത്തിയതിനും കുട്ടികളെ ലൈംഗികപീഡനത്തിന് ഇരയാക്കുന്നതിന്റെ ചിത്രങ്ങള്‍ കൈവശം വച്ചതിനുമാണ് ഇയാള്‍ക്ക് ശിക്ഷ വിധിച്ചത്. കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം ജൂലൈയില്‍ ബെയ്‌ഗിന്റെ വീട്ടില്‍ നിന്ന് പോലീസ് കുട്ടികളുടെ ചിത്രങ്ങള്‍ പിടിച്ചെടുത്തിരുന്നു. ചിലത് ആറ് വയസിന് താഴെയുള്ള കുട്ടികളുടെ ചിത്രങ്ങള്‍ ആയിരുന്നു. ബെയ്ഗും ഭാര്യ ഹലീമയും നായയെ ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിക്കുന്നതിന്റെ ചിത്രങ്ങളും ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ കണ്ടെത്തിയിരുന്നു. കുറ്റകൃത്യങ്ങള്‍ സമ്മതിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് ബെയ്ഗിനെ മൂന്നു വര്‍ഷത്തെ തടവിനു വിധിച്ചു. കുറ്റം സമ്മതിച്ച ഭാര്യയ്ക്കും ആറു മാസത്തെ ശിക്ഷ ലഭിച്ചു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: