ബി​നീ​ഷ് കോ​ടി​യേ​രി കസ്റ്റഡിയില്‍

0

ബം​ഗ​ളൂ​രു: ബം​ഗ​ളൂ​രു ലഹരിമരുന്ന് കേ​സി​ല്‍ എ​ന്‍​ഫോ​ഴ്‌​സ്‌​മെ​ന്‍റ് ഡ​യ​റ​ക്ട​റേ​റ്റ് സി​പി​എം സം​സ്ഥാ​ന സെ​ക്ര​ട്ട​റി കോ​ടി​യേ​രി ബാ​ല​കൃ​ഷ്ണ​ന്‍റെ മ​ക​ന്‍ ബി​നീ​ഷ് കോ​ടി​യേ​രി​യെ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്തു. ഇ​ന്ന് ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ലെ ഓ​ഫീ​സി​ല്‍ വി​ളി​ച്ചു​വ​രു​ത്തി മൂ​ന്ന് മ​ണി​ക്കൂ​ര്‍ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്ത​തി​നു​ശേ​ഷ​മാ​ണ് ബി​നീ​ഷി​നെ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്ത​ത്. ഇ​ത് ര​ണ്ടാം ത​വ​ണ​യാ​ണ് ഇ​ഡി ബി​നീ​ഷി​നെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്.

ലഹരിമരുന്ന് കേ​സി​ലെ പ്ര​തി​യാ​യ അ​നൂ​പ് മു​ഹ​മ്മ​ദു​മാ​യു​ള്ള സാ​മ്പ​ത്തി​ക ഇ​ട​പാ​ടു​ക​ളെ​ക്കു​റി​ച്ച്‌ വ്യ​ക്ത​ത വ​രു​ത്താ​നാ​യി​രു​ന്നു ബി​നീ​ഷ് കോ​ടി​യേ​രി​യെ ഇ​ഡി വി​ളി​പ്പി​ച്ച​ത്. നേ​ര​ത്തെ സ്വ​ര്‍​ണ​ക്ക​ട​ത്തു കേ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് ഇ​ഡി കൊ​ച്ചി യൂ​ണി​റ്റ് സെ​പ്റ്റം​ബ​ര്‍ ഒ​മ്പതി​നു ബി​നീ​ഷി​നെ ചോ​ദ്യം​ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. ഈ ​മാ​സം ആ​റി​നാ​ണ് ബി​നീ​ഷി​നെ ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​ല്‍ ഇ​ഡി ചോ​ദ്യം ചെ​യ്ത​ത്.

ബം​ഗ​ളൂ​രു മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്നു കേ​സി​ല്‍ നാ​ര്‍​കോ​ട്ടി​ക് ക​ണ്‍​ട്രോ​ള്‍ ബ്യൂ​റോ​യു​ടെ (എ​ന്‍​സി​ബി) പി​ടി​യി​ലാ​യ മു​ഹ​മ്മ​ദ് അ​നൂ​പ്, റി​ജേ​ഷ് ര​വീ​ന്ദ്ര​ന്‍, ഡി. ​അ​നി​ഖ എ​ന്നി​വ​രെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​തോ​ടെ​യാ​യി​രു​ന്നു ക​ന്ന​ഡ സി​നി​മാ​ലോ​ക​ത്തെ മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്നു ബ​ന്ധം വെ​ളി​പ്പെ​ട്ട​ത്. മൂ​വ​രു​മാ​ണ് ക​ന്ന​ഡ ച​ല​ച്ചി​ത്ര​താ​ര​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് എ​ത്തി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്. 2015ല്‍ ​ക​മ്മ​ന​ഹ​ള്ളി​യി​ല്‍ ഹോ​ട്ട​ല്‍ തു​ട​ങ്ങാ​ന്‍ ബി​നീ​ഷ് പ​ണം ന​ല്‍​കി​യെ​ന്ന് അ​നൂ​പ് എ​ന്‍​സി​ബി​ക്കു മൊ​ഴി ന​ല്‍​കി​യി​രു​ന്നു.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

%d bloggers like this: